พี่ๆเพื่อนๆครับ ผมอยากได้สติ๊กเกอร์ eat sleep EK group...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Thanasak Boonkoet, 7 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆเพื่อนๆครับ ผมอยากได้สติ๊กเกอร์ eat sleep EK group ไม่ทราบว่าจะติดต่อที่คัยได้มั้งครับ ต้องการ 2 อัน พร้อมโอนเงินและค่าจัดส่งคับ

1. รู้สึกว่าต้องไปมิตติ้งถึงจะได้ครับผม

2. ครับ..งานมิตติ้งครั้งต่อไปเมื่อไรอีกคับ

3. Tao Za

Tao Za Guest

0
    0
    0
    น่าจะอีกสักพักใหญ่ รอหน่อยละกันครับ

4. Santipong Santi

Santipong Santi Guest

0
    0
    0
    ต้องมิตติ้งครบ3ครั้งคับถึงงจะได้ ผิดถูกต้องขออภัยด้วยคับ

5. Luka Ant

Luka Ant Guest

0
    0
    0
    มีเมื่อไรบอกผมด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้