ก่อนหน้านี้เอาน้องออนไปดูอาการที่เวลาชลอถ้าเปิดแอร์แล้วเครื่องจะดับ และออกตัวช้าด้วย...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Su Racho, 14 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Su Racho

Su Racho Guest

0
    0
    0
    ก่อนหน้านี้เอาน้องออนไปดูอาการที่เวลาชลอถ้าเปิดแอร์แล้วเครื่องจะดับ และออกตัวช้าด้วย ตอนนี้อาการดังกล่าวหายแต่เวลาจอดและปิดแอร์เครื่องดับเองซะงั้น ดับกลางทางบ่อยด้วยเป็นเพราะอะไรค่ะ

2. รับแอดหน่อยครับ หรือไม่ก็รบกวนแอดไลน์ผมหน่อยครับ wat5002

3. Su Racho

Su Racho Guest

0
    0
    0
    แอดไลน์แล้วค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้