ไฟในรถไม่ยอมดับอ่ะค่ะตอนแรกนึกว่าปิดประตูไม่สะนิดแต่ไม่ใช่ดับเครื่องก็แล้วลองปิดประตูให...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ปทุมวดี หลาวเพ็ชร, 25 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟในรถไม่ยอมดับอ่ะค่ะตอนแรกนึกว่าปิดประตูไม่สะนิดแต่ไม่ใช่ดับเครื่องก็แล้วลองปิดประตูใหม่ก็แล้วยังไม่หายเป็นเพราะอะไรอ่ะ

1. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ปิดสวิช์ทไฟในรถ ที่สวิช์ทไฟหน้า?

2. ตรงตัวที่ดึงเปิดไฟหน้าหรอค่ะ

3. Bantoon Ketwong

0
    0
    0
    บิดให้สุด? เป็นแก็ก!

4. บิดไปด้านไหนค่ะซ้ายหรือขวา

5. Bantoon Ketwong

0
    0
    0
    ลองดูทั้ง2 ด้าน ไม่แน่ใจว่าด้านไหน? มันจะหลี่ไฟหน้าปัทด้านนึง

6. ค่ะบิดให้ดังแก็กนะค่ะเดี๋ยวพรุ่งนี้ลองดูค่ะขอบคุณค่ะพี่

7. ผมต่อตรงทำสวิตใหม่เลย ช่างหาสวิตเปิด-ปิดไม่เจอ

8. สวิชไฟเก๋งเป็นอีกหนึ่งอย่างที่นีออนไม่เหมือนใคร อิอิอิ

9. สรุปว่ามีสวิต? แล้วมันอยู่ตรงไหนครับ

10. ที่เดียวกับไฟหน้าครับใช้หมุนเอา

ขอบคุณครับ มารู้เอาตอนต่อสวิทเสริมแล้ว อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้