ขอนอกเรื่องรถค่ะ รับสมัคร พนักงานด่วนๆค่ะ ตำแหน่ง JavaScript Developer...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kook Antika, 5 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kook Antika

Kook Antika Guest

0
    0
    0
    ขอนอกเรื่องรถค่ะ รับสมัคร พนักงานด่วนๆค่ะ ตำแหน่ง JavaScript Developer หน้าที่ความรับผิดชอบ: พัฒนา Software ให้ตรงกับ Requirement ของลูกค้า โดยเน้นในส่วนของ Front-end develop เช่น jQuery, HTML5, CSS3 คุณสมบัติ: ชาย / หญิง อายุ 25 - 35 ปี วุฒิปริญญาตรี สาขาวิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์ ไอที หรือสาขาอื่นที่เกี่ยวข้อง ประสบการณ์การทำงานในด้าน 2 ปีขึ้นไป มีความกระตือรือร้น สามารถทำงานเป็นทีมได้ดี ทำงานสัปดาห์ละ 5 วัน (8.30 - 17.30 น.) มีทักษะในการพัฒนา PHP jQuery ajax หรืออื่นๆ มีความรู้ความเข้าใจในระบบ HTML5, CSS3 มีความรู้ความเข้าใจในระบบ Unix, Network, Security ติดต่อสอบถามได้ที่ 02-9122558 ค่ะ สถานที่ทำงานติดกับพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (สะพานพระราม7)ค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้