เปลี่ยนยางกับแม็กเป็น 205/55/16 แล้วยางติดกับโช้ค ต้องแก้ยังงัยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Sai Laeng, 1 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sai Laeng

Sai Laeng Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนยางกับแม็กเป็น 205/55/16 แล้วยางติดกับโช้ค ต้องแก้ยังงัยครับ

2. ไปร้านโช๊คให้เลื่อนจานรองตับ

3. Sai Laeng

0
    0
    0
    ครับ ขอบคุณครับ

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนให้ซีรี่ยางต่ำลงครับ

5. Trust Kimz

Trust Kimz Guest

0
    0
    0
    ปัญหาเดียวกับผมเลย แก้ไม่ได้ทีปสดหัวอยู่ทีเดียว

6. Sai Laeng

0
    0
    0
    ต้องใช้ 205/45/16 หรือไม่ก็ 195/55/16 ครับ จะลองถอดโช๊ค ไปให้ร้านเขา เลื่อนจานรองโช๊คก็ ถอดโช๊คเองยากจริงๆ ยอมแพ้ เปลี่ยนซีรี่ยางดีกว่า ตอนนี้ลองหาร้านยางในเนต ที่เขารับเทอร์นอยู่ครับ

7. Trust Kimz

Trust Kimz Guest

0
    0
    0
    คือหาสาเหตุไม่เจอ ตอนนี้รถตั้งศูนย์ไม่ได้เลย สงสัยต้องเปลี่ยนยาง

เข้าร้านเลยไม่ต้องถอดเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้