Meeting กันดีกว่าครับ 25 สิงหาคม ครับ เจอกันที่ ปตท. บ่ายสามโมง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    สำหรับผู้ที่สนใจ อยากชม นิสสัน NX ขับสี่ + เครื่องพัลซ่าร์ + โรล์บาร์ทั้งคัน ซึ่งผมเองได้ชวนพี่เค้ามาร่วมมี้ตติ้งครั้งนี้ด้วยครับ แม้พี่เค้าจะบอกว่าภายนอกอาจยังไม่โอเค เพราะเค้ารอทีบาร์แล้วทำทีเดียวทั้งคัน
    ครั้งนี้ผมอยากคุยเรื่องสติ๊กเกอร์ด้วยนะครับ ยังไงเพื่อนๆถเม่ติดอะไรมากมายก็มาพบปะกันบ้างนะครับ รวมถึงเพื่อนๆบางคนที่ขายรถ(กิน)ไปแล้ว แต่หัวใจยังคงเป็นชาว NX อยู่ก็เชิญนะครับ..ha
    ส่วนก๊วนทีบาร์ทั้งหลาย เป็นไปได้ก็มานะ เพราะเพื่อนๆที่เชียงใหม่อยากชมกันด้วย

จริงๆผมพยายามโพสท์หลายครั้งแล้วแต่ไม่ได้ซะที

2. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ไปชัวร์ครับพี่เดี๋ยวเอาเงินไปให้นะครับ

3. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    อยากไปมั่งจัง
    ดันติดธุระไป สมุทรสาครกะที่บ้านอ่ะ
    ว่าจะเอา ซันรูฟ ไปหัยเขาดูกันบ้าง..........คิ๊กๆๆๆๆ

ปล. ถ่ายรูปกันเยอะๆนะคับ จะได้เห็นกันทั่วถึงหน่อย

4. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    แล้วมีที่นั่งกินข้าวเย็นต่อกันไหมเอ่ย อิอิ หิว

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นั่นสิ ใครอยากกินอะไรมั่ง ว่ามา

6. Anankhet

1,282
    5
    38
    ผมอยากไปนั่งร้านหมูกะทะที่เจ๊เป๊กเคยพาไปที่แถวซอยอารีน่ะครับ ซอยอะไรนะ? อร่อยดี บรรยากาศดีด้วย

7. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ถ้าไม่ติดอะไรเจอกันแน่นอนครับท่าน

8. jnismo

149
    7
    0
    อยากกินสุกี้แถวคลองตันครับ อร่อยมากๆ

9. Anankhet

1,282
    5
    38
  10. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
    ไปด้วยคับ

11. moji26

moji26 New Member Member

2
    1
    0
    ....ดีคับ ปมใช้รถ nissan เครื่อง sr det อยู่คับ แต่ไม่ไช่ nx อะคับ แต่อยากจะไป meeting
    ..ด้วยคับ อยากเห็น nx วางเครื่อง pulsar อะคับ ไม่ทราบ นัด กันที่ปั้ม ป.ต.ท แถวไหน อะคับ เผื่อมีโอกาส จะได้แวะเข้าไปชม อะคับ อ๋อ ปม ชื่อ ภัทร คับ
    .. ขอบคุณคับ สำหรับคำแนะนำ คับ....

12. Anankhet

1,282
    5
    38
    เชิญครับเชิญ ปตท.หน้า ม.หอการค้าครับ

13. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    มีธุระตอนบ่าย2 ที่แถวนวมินทร์แต่จะรีบไปนะครับ

14. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    เสาร์นี้เข้าเวร ทำงานครับ.....

15. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    รอชมรูปและการประชุมครับ

16. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ไปด้วยคนได้มั๊ยอ่ะ ?????????

17. Anankhet

1,282
    5
    38
    เจ๊ก็....ถามแปลกเนอะ

18. Anankhet

1,282
    5
    38
    confirm กะทางพี่ฤทธิ์แล้วนะครับ
    อ้อ...พี่ติ่งแห่ง Sunny thailand เค้าชวนๆคลับเราไปร่วมมี้ตติ้งประจำสามเดือนที่สนามคลอง5 3เดือนหน สนใจมั๊ยครับ
    โดยอาจมีการวัดฝีเท้ากันบ้าง ตามอัธยาศัย สนใจกันมั๊ย

19. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ตกลงไปที่คลอง 5 กันต่อหรือครับครับ...ทั่นประธาน.........

20. jnismo

149
    7
    0
    3 เดือนมีตติ้งรมกับ sunny ก้อดีนะครับ เจ๋งเลย

21. Anankhet

1,282
    5
    38
    ใช่ครับ ทุกๆ 3 เดือนเค้าจะมีมี้ตติ้งกันที่สนามแข่ง ไม่เลวนะผมว่า เพราะมันคงมีข้อดีมากกว่าข้อเสีย เพราะเกิดใครนึกคันเท้าขึ้นมาก็วัดกันที่นั่นเลย ไม่ต้องกลัวพี่จ่ามาทะเลาะด้วย ไม่รบกวนชาวบ้าน ยังไงก็ฝากพิจารณากันดูนะครับ

22. jnismo

149
    7
    0
    ก้อดีนะครับ คลับเราจะได้มีการพัฒนา ถ้ามีกิจกรรมแบบนี้ พวก nx แรงๆ ก้อจะมีเข้ามาเพิ่มอะครับ

23. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    T T มีแต่รถเดิมๆ อยากไปด้วยจัง แต่ติดธุระอะครับ แล้วนัดกันที่ ปตท หน้าหอการค้า จะมีไปที่ไหนกันต่อรึป่าวครับ แล้วจะติดต่อใครได้บ้าง เพื่อจะตามไป

24. jnismo

149
    7
    0
    วันนี้แล้วววววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้