จบกันไปแล้วนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    งาน Best Of Evolution ก็จบไปแล้วนะครับผมก็เห็นว่ามีรถเยอะมากเลยนะครับ
    ไม่เคยเห็นอีโว เยอะขนาดนี้มาก่อน :D:D:D:D:D:D
    เข้าเรื่องเลยนะครับ
    คลับ นี้ อายุที่ก่อตั้งมามันก็ จะใกล้ครบๆ 2 ปี ในเดือนธันวาคม นี้ แล้วครับ
    ผมอยากเห็นความเป็นรูปเป็นร่างมากกว่านี้อ่ะนะครับ
    มีใครคิดเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ มาแชร์ความรู้สึกกันหน่อยครับ
    อยากให้สิ่งดีๆ เกิดขึ้นนะครับ :):):):)
    จะมีอะไรแนะนำกันบ้างไหมครับพี่น้อง อีโวลูชั่นทั้งหลาย ทั้งที่สมัครกันมาและยังไม่ได้สมัคร
    กฎกติกาก็มีใน กระทู้ที่ปักหมุดแล้วนะครับ

2. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    มา รอดู ด้วย คน meeting กันดีไหมคับ อิอิ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    รอmeeting อย่างเป็นทางการครับ
    ผมว่าจัดที่คลอง5ก็ดีนะครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    คึกคลื้นหน่อยยยย

5. Bank350Z

Bank350Z New Member VIP

137
    0
    0
    :rolleyes: หุ หุ หุ :D

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    แม้รถพังก็ยังคึก ....ฮ่า ฮ่า :cry: :cry:

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38

เป็นไงบ้างครับพี่ต๊อก ชายละลาพจริงๆหรือเปล่า

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ไปทำไรมาอ่ะพี่ รถแรงก็ยังงี้อ่ะน้า
    สงสัยออกกำลังกายตอนกลางคืนบ่อย ช่ายไหมอ่ะพี่ต๊อก

9. toku

1,101
    4
    0

จริงคร้าบบบบบบ และอาจจะไม่แค่นั้น เหอ เหอ รอชัณสูตรก่อนคร้าบบบบ :sad:

10. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตกลงพังเหรอป๋าต๊อก

ผมว่าได้โอกาส ทำไส้ในและทำฝาชุดใหญ่อย่างที่คุยกันไว้แล้ว
    ชาร์ฟ เบิกคาลิโก้ ของพี่แม๊กซ์ MACTEC มาเลย ก็ได้
    ของผมใช้อยู่ดีทีเดียว อก+ก้าน ราคาหมื่นกลางๆเอง

11. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ไปทำไรมา อะพี่ต๊อก พังสะงั้นน

12. toku

1,101
    4
    0
    เง้อออออออ ตอบงัยดีละ ...... อ่า ของมันเก่าแล้วอ่ะน่ะ....อายุอานามมันก็ ถึงแก่เวลา ใช้งานหนักๆมันก็ .......อืมมมมม พังคาเท้า ในสนาม หัวแถว ...ฮ่า ฮา ไม่เครียด ไม่เครียด

13. KONGKUB

2,256
    14
    38
    คนขับก็แก่ด้วยใช่ไหม

14. toku

1,101
    4
    0
    คร้าบบบบบ แก่ คร้าบบบบบบบบ :D

15. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    จัดมิตติ้งอีโวซะหน่อยดีมั้นคับพีน้อง

16. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ดีนะที่ไม่เอารถไอ้ต้อกออกศึก ม่ายงั้นมันได้เครือ่งใหม่ฟรี ฮ่าๆๆ

17. toku

1,101
    4
    0
    หนามหน้า เชิญใช้บริการใหม่น่ะครับพี่ช้าง...... เหนียวแล้วครับ ....

ปล. เมื่อไหร่จะยก WW ใส่ครับเพ่..... เด็กน้อยตัวดำๆ รอรับบริจาคอยู่น่ะคร้าบบบบบ

จะได้เป็นอีโวสมประกอบอย่างคนอื่นๆเค้าซะที :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้