เงียบจังเลย

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย am3door, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สวัสดีคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ:)

2. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    หวัดดีครับบบบบบบบบบบบ

3. Piruwat

Piruwat Member Member

148
    2
    18
    เงียบ มาก.. จริงๆๆครับผม

สวัสดีค๊าบบ

4. MuJa

MuJa New Member Member

11
    1
    0
    ยังอยู่ คาบบบบ

5. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    เงียบ จริง ๆ

6. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    พอดีเพิ่งกลับจากสิงคโปร์อ่ะค่ะ เลยหาไปอาทิดกว่าๆ

แต่ยังอยู่นะคะ :)

7. am3door

190
    0
    0
    โย่ววววววววววววววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวัสดีตอนเย็นครับ

8. am3door

190
    0
    0
    สวัสดีก่อนนอนคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบ

9. joepooh

joepooh New Member Member

8
    0
    0
    สวัสดีคับ

:D:D:D

10. am3door

190
    0
    0
    สวัสดียามดึกครับ

11. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    สวัสดีด้วยคนครับ...................... เด๋วนี้บอร์ดเงียบจังอ่ะครับ

จัดMeetingนอกรอบกันอีกสิครับ........

12. am3door

190
    0
    0
    ดีครับ

จาได้ไปด้วย

13. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6
  14. am3door

190
    0
    0
    อ่านายนัทมาแร้ววววววววววววววว

นายหลุยล่ะคร้าบบบบบบบบบ

15. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    ไปคับ อิอิ:D

16. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    คราวนี้จะจัดโซนไหนคะ :p

17. am3door

190
    0
    0
    โอเชเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมากันแร้ววววววววววววววววววว

18. notjambar

163
    1
    0
    น้องหลุยโผล่มาแล้วเอาแถวไหนดีล่ะ...................วิภาหรือแถวลาดพร้าวดี

19. VoiceFromHell

216
    4
    18
    แถวไหนก็ได้คับ....ว่าแต่สบายดีป่าวคับ
    ผมไม่ได้เข้าไปเยี่ยมเยียนเลย คงเป็นเสี่ยแล้วมั๊งเนี่ย
    :D

20. PoP_NaRaKa

PoP_NaRaKa New Member VIP

197
    1
    0

ขอ ปาย กับ นัท ด้วย เซ่ น้อง...

21. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    อยู่ ค้าบ เข้ามาดูเรื่อยๆ รอมีตติ้งใหญ่อยู่

22. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0
    พี่คะ วันนี้ [วันอังคารที่ 4 กย.] พี่ได้วิ่งไปแถวถนนราชพฤกษ์-กัลปพฤกษ์ป่ะคะ ตรงตำรวจตรวจพอดี คันเหมือนพี่ในรูปแต่ไม่มีหางหลัง พอดีเอ๋ขับผ่านอีกฝั่ง เห็นหน้าคล้ายๆ MR2 พอผ่านปั๊ป ใช่เลย :D

โอ้ว คราวนี้โซนลาดพร้าวกะวิภา ไกลโพ้นจากบ้านเอ๋พอดีเลย :cry:

มิตติ้งใหญ่รอคุยกะพี่โด่งอีกทีนะคะ สงสัยช่วงนี้แกคงยุ่งๆด้วย เลี้ยงลูก อิอิ :rolleyes: แถมตอนนี้ก้ฝนตกเรื่อยๆด้วย อดใจรอ อดทนหน่อยนะคะ >.<

23. nut200sx

nut200sx Member Member

36
    0
    6

เฮ้ย ลูกเพ่ งั้นเราจัด meeting ย่อย ๆแถว ทองหล่อ เอกมัย ซักรอบดีมะ พี่น้องmr2 ฝั่ง พี่ มีห้า รวม fd หล่อๆ อีกคัน พี่น้อง mr2 ฝั่งผม มี 4 แล้ว ไปมะไปมะ

ชวนเพื่อน ๆ mr 2 ทั้งหลายด้วยนะจ้า ไปกันเยอะๆ รถเรานั่งได้น้อย ไม่มี กขค มากวนตอนกลับรับรองมัน แน่ อิอิ

เฮ้ย พี่ สติ๊กเกอร์ผมได้ยังเนี่ย
    :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กันยายน 2007
  24. VoiceFromHell

216
    4
    18
    ไม่ได้ไปน่ะคับ รถตกหลุม เอาไปซ่อมกันชนอยู่
    คงได้ออกมาแรดวันนี้แหล่ะคับ
    ยังไงเจอกันก็ ทักกันได้คับ
    :)

25. am3door

190
    0
    0
    วววววววววววววววววว้าวววววววววววววววววววววววววว

จัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

26. Apollon

Apollon New Member Member

1
    0
    0
    เมื่อวานได้เจอกะ Notjambar น่ารักมั่กมาก !! รถสวย อิจฉาเจงเจง....

27. Aee-ViPeR-MR2

463
    6
    0

ทองหล่อ เอกมัย เมื่อไหร่เอ่ย ฮ่าๆ ที่ไหนด้วยนะคะ :D แต่ยังไงขับระวังนะคะ เอ๋กลับบ้านกลางคืนทีไร เจ๊อะเห็นอุบัติเหตุทุ๊กกกกกกกกกกกกกที เส้า ยิ่งก่อน 18 กย. ยิ่งดี 18 กย.นี้เปิดเรียนแล้ว :cry::cry::cry:

28. am3door

190
    0
    0
    อ่าวนัทจัดไปหน่อยดีก่าม่ะที่ไหนก้อได้ที่มีที่จอดรวมได้อ่ะอิอิ

29. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    กอล์ฟว่าจัดที่ปั๊ม jet ใหม่ ตรงเรียบทางด่วน 71 ดีไหม ที่จอดรถเยาะดี ได้ดูรถพูดคุยกันด้วยถ่ายรูป ได้เยาะ แต่กอล์ฟอยากให้จัดซักคืนวันศุกร์ ไม่ก็ช่วง บ่าย ๆ วันอาทิตย์อะคับ อิอ วันเสาร์ไม่ค่อยว่างเลย

30. notjambar

163
    1
    0
    ตกลงเราจะเจอกันอาทิตย์หน้าละกัน ส่วนจะเป็นวันไหนค่อยว่ากันอีกทีเนอะ รอเพื่อนๆสรุปความคิดเห็นก่อนดีกว่า.....................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้