วานพี่ๆ ช่วยแนะนำอู่ให้หน่อยอ่าคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย มือใหม่ค้าบ, 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    จะไปทำช่วงล่างที่ไหน เครื่องยนต์ ค้ำตัวถัง Spot ต่างๆนาๆ ในการจะทำรถขึ้นมาซักคันเนี้ย ยากจังเลยครับ

วานพี่ๆช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับว่าควรจะทำอะไรก่อน แล้วควรไปทำที่อู่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยน่ะครับ

1. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ลองมาดูของจริงวันงาน Drift ที่สนามไบเทควันที่ 15 มีนาคม สิครับ มีหลายอู่เลย อิอิ

2. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    รบกวนพี่พี่แนะนำทีว่าจะมีรุ่นไหนบ้างอะคับ ที่ขับเคลื่อนล้อหลัง สองร้อยแรงม้าขึ้นไปอะคับ จะได้ไปเรียนดริฟซะทีงิ พอดีที่บ้านเค้าใช้แต่ซีวิค มันขับหน้าหมดช่ายไหมคาป

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    อู่ Tec ครับ วงค์สว่าง ซ.4

4. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    อู่นี้ทำซีวิคหรอคาปพี่

5. best25

best25 New Member Member

10
    0
    0
    พูดจาไม่ดีครับ
    เห็นเป็นเด็กเลยไปทำอู๋อื่นๆๆ

6. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้