จะสอบแล้วชาวมิโนริ สู้ๆๆ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย กุ๊, 9 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ขอให้อ่านหนังสือการได้แล้วนะ สู้ๆๆ ปิดเทอมนี้คงมี โปรเจคใหม่ อิอิอิอิ โชคดีในการสอบทุกคน

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    โชค เอ กันทั่วหน้านะครับ

ผมแค่พ้น F ก็หล่อแล้ว

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    การบ้านเยอะมากมาย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    โชดดีทุกคนครับ++++

5. เป็นกำลังใจให้นะครับทุกคนโดยเฉพาะไอ้ลอย(นัท)อย่าเครียดมาก การเครียดมากอาจทำให้สมรรถภาพทางเพศเสื่อมได้ สอบเสร็จแล้วคงได้เมากันบ้างนะครับ สู้ๆ! ลีโอรออยู่

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    คริๆๆ ถึงขั้น สมรรถภาพทางเพศเสื่อมเลยอ่า น่ากัวมากมาย เหอะๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้