@@@@~~~หนูเป็นเด็กไม่ดีหรือป่าวคะ?

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    วันนี้ไปโรงเรียนค่ะ
    ตอนกินข้าวเที่ยงหนูสั่งข้าวผัดอเมริกันกินกะเพื่อนสองคน
    เพื่อนไปซื้อน้ำให้หนู...นู๋เฝ้าโต๊ะ นู๋หิวก็เลยกินก่อน
    ทำขาไก่ทอดหล่นพื้น!!! หันซ้ายขวา...
    เอาไปเปลี่ยนกับเพื่อน
    เพื่อนไม่รู้...... มันกินข้าว นู๋กินข้าว

นั่งรถเมล์กลับบ้าน คนแน่นมาก
    ที่ยืนก็แทบไม่มีค่ะ
    กระเป๋าใบใหญ่ด้วย หนักด้วย ร้อนด้วย
    เจ้าคนที่นั่งอยู่ข้างนู๋ก็ไม่ยอมลุกให้
    เป็นชายอกสามศอกแท้ๆ....ทำเป็นนอนหลับ
    ไม่สงสารนู๋เลยค่ะ..........
    .........กรี๊ดดดดดด!!!!! ทำอะไรนู๋น่ะ ช่วยด้วยค่ะ
    เค้าจับนมนู๋.....นู๋โวยวายมันลงจากรถแล้วด้วยฝีมือพลเมืองดี
    ทั้งๆ ที่ยังงัวเงียอยู่....
    นู๋ได้นั่งแทน ขอบคุณค่ะทุกคน..

กลับบ้านมา เล่นเน็ทดูเว็บโป๊ชายหญิง.....กัน
    อยาก....ไปหยิบแตงกวาที่ตู้เย็น.....
    ......ทำ ทำ ทำ.....เสร็จ
    วางไว้ที่เดิม
    วันนี้แม่ทำน้ำพริกผักสด แตงกวา พ่อบอกว่าอร่อย
    น้องบอกว่าอร่อย
    แม่ก็ว่าอร่อย นู๋ไม่กินค่ะ

อาบน้ำจะนอนแล้ว ยังไม่ได้ทำการบ้านค่ะ
    ขี้เกียจ....
    เปิดกระเป๋าตัวเอง รื้อๆๆค้นๆๆๆ
    ชีทการบ้านของเจ้าเพื่อนรักอยู่ในกระเป๋าได้ยังไง ??!!??
    ....แกร่กๆๆๆ
    ปื๊ดๆๆๆ.. ลิควิดลบชื่อ....
    พรุ่งนี้มีส่งแล้วค่ะ นอนดีกว่า

นู๋เป็นเด็กไม่ดีรึเปล่าคะ?
    จากจันทร์เจ้า เด็กน้อยผู้อ่อนเยาว์ในโลกอันโหดร้าย
    รักคนอ่านค่ะ

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    โครตแสบนะนู๋อ่ะ โดยเฉพาะแตงกวาพ่อแม่ก็อร่อยกันไป

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    แล้วพี่เชษฐ์อร่อยป่าว.....5555555555:D

4. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    เปนแว๊ดนะ ถ้ารู้ว่าเพื่อนนิสัยอย่างนี้ไม่คบมันเลยอะ

5. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    โห..สุดๆๆอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้