อยากจะเอา 504 มาแต่งนะครับแต่ไม่รุ้ว่าจะแต่งแนวไหนรบกวนแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย jo_joe157, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jo_joe157

jo_joe157 New Member Member

10
    0
    0
    อยากจะเอา504มาแต่งนะครับ รบกวนขอคำแนะนำถ้ามีรูปรบกวนนำมาโชว์หน่อยครับอยากจะเห็น และไม่รุ้ว่าจะวางเครื่องอะไรดี และจะมีของแต่งให้เล่นรึเปล่า แนะนำด้วยครับ

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    จริงๆ ในบอร์ด เปอโยต์ ก็มีอยู่เยอะเหมือนกันนะครับ ลองหาๆดูครับ หรือไม่ก็ อดใจรอไปดูของจริงวันมีตติ้งเลยครับ
    และเร็วๆนี้ เดี๋ยวจะมีการรวบรวมข้อมูลรถแต่ละคัน ว่ามีแนวทางแต่ง อย่างไรบ้างอยู่น่ะครับ ใช่รึป่าวครับ คุณ กอล์ฟ คุณ โบว์

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    แต่งแบบคันนี้ม่ะคับ...2JZ-GE ก.ท.ม.ด....อย่างกับบินเลย....

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ว้าว ๆ ๆ ลง 2J ได้ด้วยแฮะ เปลี่ยนดีมั้ยนะ :D

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เบล ลง 1UZ ปาย เยย งับ อิอิ

6. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    504พี่ปออย่างหล่ออ่าครับ.......ของครบเครื่องแรงซันรูฟอย่างเนียนอ่าครับ........คันนี้สุดจิงครับ

7. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ถ้าใส่สปอยเล่อร์ ก้นเป็ด งอนแต่พองาม จะสวยมากๆครับ

ดูแล้วก็ french muscle นิดๆครับ

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอวววว เสน่รถเก่า

9. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    เอางั้นเลยเหรอครับพี่โอม :eek:

10. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ปัจจุบันคันนี้ไปไหนแล้วอ่ะครับ ไม่เห็นมามีตติ้งซักกะที อยากเห็นตัวเป็นๆอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้