เราจะพอจัดมีตติ้งกันได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ถึงแม่เราจะน้อยอยู่ แต่ผมพร้อมครับ จะจัดเมื่อไหร่เสนอมาเลยครับ "น้อยแต่มีประสิทธิภาพ ดีกว่ามากแต่ไม่มีประสิทธิผล" ( คิดได้ไงหว่า มั่วจิงๆ อิอิ )

2. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    จัดได้ครับแต่ผมยังไม่ค่อยแน่ใจเรื่องวันเลย ยังไงช่วยเสนอวันมาแล้วกันครับ

3. D4D 4D

D4D 4D New Member Member

14
    1
    0
    ใครมีเบอร์โทรร้านเบาะเอกนาทองตรงข้ามม.ศรีปทุมบ้างครับ

4. juntcivic

1,549
    34
    0
    เดี่ยวนี้ ม.ศรีปทุมมีร้านทำเบาะแล้วเหรอคระบ

ฝั้งตรงข้ามนี่เป็นเยื้อๆไปทาง สาระ หรือ วัดบางบัวครับ แหะๆ คืออยากจะบอกว่านั้น ม. เก่าผมเลยนะ จบจากที่นั้นครับ อิอิ ยังไงถ้าทำเสร็จแล้วเอารูปมาให้ดูบ้างนะครับ

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    ผมว่าน่าจะเป็นช่วงอาทิตย์แรกของเดือนครับ เพราะเงินเพิ่งออก ทุกคนน่าจะพอมีเงินไปใช้จ่ายพวกเรื่องจิปาถะได้อยู่ครับ ถ้าเป็นสิ้นเดือนหรือกลางเดือนไม่ไหวแน่ๆเพราะช่วงนั้นหน้าแห้งครับ แต่ผมว่าถ้าจะให้ดีต้องรอให้สติกเกอร์เสร้จก่อนดีกว่าครับจะได้เป็นการเปิดตัวของคลับเราไปด้วยครับ ถ้าไปเป็นกลุ่มๆแบบไม่มีเครื่องหมายจากคลับ อาจถูกมองเป็นพวกเด็กแว้นได้ครับ

6. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    รับทราบครับ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    สมาชิกคนอื่นว่ายังไงครับ พร้อมกันหรือยังครับสะดวกกันวันไหนลองเสนอวันมานะครับ จะได้ช่วยกันออกความคิดเห็น

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ก็ดี ครับ ปักหมุดไว้เลยละกัน ผมก็ เห็นด้วยครับ

9. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  10. juntcivic

1,549
    34
    0
    ผ่านไป 2 ปีที่เธอมาหายจาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้