เหงาไหม?ครับ ทุกวันศุกร์ msl แน่นอน

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย kittikart, 23 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kittikart

kittikart Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากชาว 4 จังหวะจะไปสิงสถิตษ์ ตั้งบ่าย 3 โมง ไปเร็วกว่านี้ บางท่านยังไม่ตื่น บางท่านกลัวตัวละลาย
    แต่ที่แน่ๆ ไปแล้วสนุกครับ ท่านใดไม่มีรถส่วนตัว รถเช่าที่สนามก็ได้ครับ แต่ถ้ามีรถเป็นส่วนตัว ก็กล้าๆอัดมันแรงๆได้
    ใครมีตังเหลือ หาซื้อได้ มีขายหลายๆคัน แล้วแต่งบมากก็ได้รถดี งบน้อยก็ดีน้อย ตามกระแสเงิน
    ศุกร์นี้ 24-8 ใครจะไป ยกมือขึ้น เสาร์ที่แล้วยังไม่หายมันเลย แต่เหนื่อยสุดๆ เจอกันครับ

2. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ไปแน่ครับ:) แต่ต้องไปซ่อมรถก่อน:(

3. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ตามนั้นเลยครับ...เฮียตี๋..ใครสนใจเรื่องรถส่วนตัว.เข้ามาดูรูปเฟรมรถได้ที่สนาม...ติดบอร์ดใว้แล้ว 2 คัน...ติดต่อตรงกับเฮียตี๋ได้เลยครับ....
    (มีเฟรม TONY 1 คัน BIREL 1 คัน ไปดูรูปได้สภาพสวยๆ)

YA77 ไม่ต้องซ่อมแล้วครับ....สั่งเบาะมาเลยแค่ติดตั้งก็แรงๆเหมือนเดิมครับ.....

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วันศุกร์บ่ายแก่ๆ เคลียงานสำคัญบางส่วนเสร็จก็หนีจากออฟฟิตแล้วครับ ไปแน่ครับ
    ต้องไปซื้อกรองเปลือยใหม่เหมือนกัน อันเดิมขาดกระจุยซะแล้ว เดี๋ยวต้องโทรถาม
    ช่างอุทัยก่อนว่าขนาดรูกี่มิล....

ไฟเบอร์เชื่อมเชื่อมได้ครับ แต่คิดว่าสักพักก็คงเอาไม่อยู่ คนขับคันนี้ตัวหนักจัดครับ
    สงสัยได้ถอยเบาะใหม่ ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้