มือใหม่หัดแต่ง!!!!!

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย cassnova, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cassnova

cassnova New Member Member

4
    0
    0
    พอดีเพิ่งหัดแต่งอะคับ

Jazz สีดำ สภาพเดิมๆ

มีงบประมาณ 20000 บาท

ควรจาแต่งอะไร ยังไง ก่อนดีคับ

รบกวนด้วยคับมือใหม่มาขอคำแนะนำจากพี่ๆที่ใจดีในคลับนี้

แล้วก้ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลยจิงๆ

เรียนอยู่ ม.5 คับ ขอคำแนะนำด้วย:confused: :eek:

2. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    เป้นผมก้อลงแม็กก่อนอะคับ
    แล้วก้ออาจจะเป้น ช็อค หรือ สปริงโหลด
    แอโรพาร์ท
    แล้วมาตามเก็บลายละเอียดเอาครับ

3. cassnova

cassnova New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ

4. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ผมว่าลงแม็ค กับ สปริงค์ก่อนเลยครับ

5. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    เอา max 17ใหม ครับ พร้อมยาง mugen GP แลกกัน กับผม พอดีจะขายรถ

6. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    แมก+ปริง

7. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    เก็บตังให้ครบสัก 7-80000 ก่อนดีกว่าไหมแล้วค่อยทำทีเดียว 20000 ไม่น่าจะพอ ล้อยางชุดนึงก็หมดแล้วนะจ้ะ

8. @ BirD_BirD @

@ BirD_BirD @ New Member Member

33
    0
    0
    แม็กโดเนล+สปริงซอง อีกเสียยยงคับ

9. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    แม็ก+ยางก่อนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้