มีคัยพอจะทราบบ้างว่างานRAATจะมีจัดมั้ยในวันที่8-9นี้

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย oayama, 5 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0
    มีคัยพอจะทราบบ้างว่างานRAATจะมีจัดมั้ยในวันที่8-9นี้
    เห็นบางคนบอกว่าเลื่อนโดยไม่มีกำหนด:eek: :eek: :eek:

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีนี่ งานแรกของปีนี้ ไม่ใช่งาน Supercar หรอ 30 เมษานี้อ่ะ

3. oayama

127
    0
    0
    สรุปว่าเค้าไปจัดกับซุปเปอร์คาร์เหรอครับ
    แล้ววันที่เท่าไหร่อะครับ
    ดูรายละเอียดได้ที่ไหนอะ

4. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ไม่ได้จัดกับซูเปอร์คาร์นา แต่งานซูเปอร์คาร์มีก่อนเฉยๆ ไม่ใช่เหรอ....

5. oayama

127
    0
    0
    งงไปหมดแล้วครับ
    แล้วรายละเอียดเค้าแจ้งใว้ที่ไหนอะครับ
    แล้วอาทิตย์นี้ไม่มีแข่งแล้วเหรอ
    เซ็งๆๆๆ

6. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    อาทิตย์นี้มีไประยอง ฮิ นิ!!

.

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่ต้องงง พี่หมายถึง สนามแรกของสนามพีระฯ และสนามแรกของปี คืองาน Supercar ส่วน Raat นั้นไม่รู้

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อยากไปวิ่งจัง...........

ว่าแต่ระยองมีงานอะไรอ่ะพี่เอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้