อยากสอบถามเกี่ยวกับ ฟิล์ม b14 1995 ติดยี่ห้อไหนดี ราคาประมานเท่าไหร่ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mc Therdsarun, 21 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mc Therdsarun

Mc Therdsarun Guest

0
    0
    0
    อยากสอบถามเกี่ยวกับ ฟิล์ม b14 1995 ติดยี่ห้อไหนดี ราคาประมานเท่าไหร่ครับ รบกวนแนะนำร้านด้วยครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตามกำลังทรัพย์เลยครับ ไฮคลู ถูกหน่อย เติมอีกนิด 3M , ลามิน่า เหลือเยอะ วีคลู ไรประมานนี้อะครัช

3. คุณมีงบประมาณที่ใช้ในส่วนนี้เท่าไร เพื่อนๆจะได้เเนะถูก บอกราคากว้างมีตั้งแต่ 2 พันกว่าบาทถึงหมื่นกว่าบาทที่ติดกันทั่วๆไป

4. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    มีร้านเเนะนำมั้ยครับผม

5. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    ขอโทษนะครับ นอกจากติดฟิล์มเเล้วมีวิธีทำให้รถเย็นขึ้นได้อีกมั้ยครับ ตอนนี้ขับกลางวันร้อนมากกก

6. ต้องให้ร้านเช็คระบบเเอร์ อย่างพวกน้ำยา คอยล์เย็น Blower หรือพัดลมระบายความร้อนหน้าเครื่อง

7. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
  8. hicool เคยติด สามบานหน้าชาเขียว สามบานหลังดำ ประมาณ สามพันนิดๆ ครับ เคยล้างตู้แอร์ยังครับ เอาแบบแกะล้างเลยนะ สยองเลยทีเดียว 555

9. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    ขอบคุนทุกท่านที่มาตอบครับ

10. Up To U PT

Up To U PT Guest

0
    0
    0
    ขอนุยาดคะ ถ้าเลือกhikool แนะนำextracold ราคาประมาณเดวกันแต่ extra คุนภาพจะกันร้อนดีกว่า ไม่ซีด ตอนนี้ร้านกระจกรถยนต์ กลาสเทคเค้าลดราคาอะคะ ใกล้แถวไหนลองดูคะ อีกอย่างถ้าขับกลางคืนสายตาดีๆ บานหน้า60%ยังไหว รอบคัน80% ไม่ไหวก็ลดลงมาบานหน้า50-40% รอบคัน60-80% แล้วแต่โทนสีฟิล์ม รึฟิล์มแบบvcool /huper ราคาสูงแต่คุณภาพเริ่ด สีใส โชว์ภายในก็เจ๋งยุคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้