ลากกันให้ทะลุ 8000 รอบไปเลย เอ๊ย....ไม่ใช่ๆ วัดรอบค้างครับ เป็นๆหายๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 29 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลากกันให้ทะลุ 8000 รอบไปเลย เอ๊ย....ไม่ใช่ๆ วัดรอบค้างครับ เป็นๆหายๆ แก้ไขไงดีครับอาการนี้ T_T

1. สายไมล์ใกล้จะหลุดหรือปล่าวครับ (ไม่รู้ว่าจะเหมือนมอเตอร์ไซค์หรือปล่าว)

2. เป็นอาการที่เกิดขึ้นเป็นส่วนใหญ่ จะเสียตามอายุและจะเสียเฉพาะตัววัดรอบ หาของมือสองยุ่นมาเปลี่ยนราคาประมาณ 1500

3. ของผมไมล์ความเร็วขึ้นเป็นบางครั้ง วัดรอบขึ้นปรกติ

4. ถอดมาเอาหัวแร้ง ตะกั่ว ย้ำรอยบัดกรีคับ หาย

5. ตาม คห. บนครับ ผมทำมาสองคันแล้ว

6. ตามข้างบนคับ ย้ำมา 8 ปีแล้ว ยังไม่เป็นอีก

7. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    รถแรง ว้าวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้