พี่ๆครับพอดีอยากวางเครื่องใหม่ครับ ผมใช้b14ท้ายแยกปี2000...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ole Zuza, 2 มีนาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ole Zuza

Ole Zuza Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับพอดีอยากวางเครื่องใหม่ครับ ผมใช้b14ท้ายแยกปี2000 เกียร์ธรรมาดาอยากทราบว่าเท่าไหร่จบครับแล้วแนะนำเครื่องตัวไหนวางมั่งครับ #ตอนนี้เครื่องเกินจะเยียวยาแล้วครับ5555

2. จะแรงหรือจะเดิมครับ

3. ถ้าจะแรง รถทำอะไรไปแล้วบ้าง มันเป็นงบทั้งนั้นเลย แล้วจะไปสายไหน N/A เหรอ Turbo

4. Por Bovornan

Por Bovornan Guest

0
    0
    0
    ga จบง่ายสุดไม่บานปลาย SR แรงขึ้นมาอีกนิด ยากขึ้นอีกหน่อย แต่จบสวยๆได้ SR DET เจ็บแต่จบ หนักเเต่เเน่น ^^

5. แนะนำ Ga15 ครับ อะไหล่หาง่ายกว่าเยอะ

6. ถามกว้างไป คำถามพวกนี้เค้าถามกันมาเป็นพันครั้งแล้ว แนะนำบอกงบมาเลยง่ายกว่านะ

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ถ้าอยาก sr ก่เก็บอีกสัก2-3หมื่น ไม่ก็ ga เหมือนเดิม จบๆ

8. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    GA15เครื่อง14,000-16,000แล้วแต่ที่ อะไหล่เยอะ ใช้งานทน ติดได้แก๊สสบาย ไปเซียงกงที่ไหนก็มีแต่GA15ทั้งนั้นครับ

9. Ole Zuza

Ole Zuza Guest

0
    0
    0
    แล้วขอถามอีกคำถามนะครับ ถ้าผมวางga15 ต้องวายสายใหม่ไหม่ครับ แล้วเรื่องแก๊สต้องเจาะใหม่ไหมครับ อีกอย่างว่าจะเปลี่ยนครัชด้วยครับประมาณเท่าไหร่เหรอครับพวกพี่ๆ

10. Por Bovornan

Por Bovornan Guest

0
    0
    0
    เบิกใหม่ไม่น่าเกิน 3000 ผ้าใหม่ ลูกปืนครัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้