พี่ๆครับรถคันขาวนั้นวิ่งมาเสยตูดผมแต่ประกันให้ซ่อมใครซ่อมมัน มันถูกต้องแล้วหรือครับพี่น้อง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ผล โถชัยคำ, 11 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับรถคันขาวนั้นวิ่งมาเสยตูดผมแต่ประกันให้ซ่อมใครซ่อมมัน มันถูกต้องแล้วหรือครับพี่น้อง

1. รถเรามีประกันป่าวละครับ . ถ้ามีเค้าออกใบเคลมก็จบ . ถ้ามะมีเค้าผิม .ก็มะยอมดิครับ .คุยที่โรงพัก . ประกันบางที่ .มั่วนิ่ม

2. รถผมไม่มีประกัน

3. ถ้าเราไม่ผิดก็โรงพักเลยคับ

4. มันจะให้ไปโรงพัก

5. เรียก .ตร .มาดูที่เกิดเหต . ก่อนครับ

6. ผมหลบมอไซแต่ยังอยู่ในช่อง

7. เราแยกจากจุดชนแล้ว

8. หลบข้างทาง

9. Junjao Nutthawit

Junjao Nutthawit Guest

0
    0
    0
    ถ้าเราไม่ผิดไปโรงพักเลยครับ ถ้างั้น

10. แต่เราไม่มีประกัน

11. เดี๋ยวไปโรงพักกลัวว่าจะพลิกกลายเป็นเราผิด

12. ขับรถเก่าแบบเราๆเนี่ยผิดเหรอครับ

13. แล้วได้ถ่ายรูปตอนชนไว้บ้างป่าว

14. ไม่มีเงินซื้อป้ายแดงๆ

15. Junjao Nutthawit

Junjao Nutthawit Guest

0
    0
    0
    ถ้าผิดก็ต้องว่าไปตามผิดแหละครับ

16. เข้าข้างทางค่อยถ่ายครับ

17. ตกใจไม่เคยโดน

18. ใจเย็นๆถ้าเราไม่ผิดไม่ต้องกลัวอะไร

19. Supechar Kumlue

Supechar Kumlue Guest

0
    0
    0
    ผมโดนชนเหมือนกัน ชกเค้าด้วย ซื้อคันใหม่มาแลกคันนี้เลยจริงๆใด้มาแล้ว

20. ตอนนี้ผมไม่มีอะไรๆจะเสีย แล้วกลับจากโรงบาลไปเฝ้าน้องซึ่งนอนอยู่ ไอ ซี ยู จะเข้าบ้านโดนชนอีก เฮ้อ

21. ซวยจริงๆ

22. Supechar Kumlue

0
    0
    0
    เครียกับประกันให้รู้เรื่องเลยครับ ถ้าปล่อยไป ฟาวร์แน่ๆ

23. โดนข้างเดียวกันเลยอะ

24. Supechar Kumlue

0
    0
    0
    ใจเย็นๆพี่ มันมีทางออกครับ

มึนตึบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้