"..พี่ๆคัฟรบกวนหน่อยคัฟ..ผมหาเกียร์ธรรมดา 88...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Pang Pond, 11 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pang Pond

Pang Pond Guest

0
    0
    0
    "..พี่ๆคัฟรบกวนหน่อยคัฟ..ผมหาเกียร์ธรรมดา 88 อยู่คัฟพี่ท่านไหนมีบอกหน่อยนะคัฟบอกพิกัดให้น้องก้อได้คัฟยังไม่รู้จะหาที่ไหนดี..ขอบคุณมากๆคัฟ"

2. ผมมี กันเองเอาไปเลยครับโคราชครับ

3. Pang Pond

0
    0
    0
    จิงหรอคัฟพี่..ผมขอเบอร์ได้ไหมคัฟ

4. Pang Pond

0
    0
    0
    เครื่องa18กับ20มันใส่กันไม่ได้อะคัฟพี่..ทำไงดี

5. ก็อดน่ะเซ่ 55555

6. Pang Pond

0
    0
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้