พาปู่มาเปลี่ยนเเล็คพวงมาลัย หลังจากที่เลือดออกมานาน เจอไป5000

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พาปู่มาเปลี่ยนเเล็คพวงมาลัย หลังจากที่เลือดออกมานาน เจอไป5000

1. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    ปัญหาหลัก ของ88. ทำเสร็จแล้ว. แจ้งผลลับด้วยครับ^^

2. ซ่อม เปลี่ยน เทิร์น หรือยังงัยครับ เชื่อว่ามีหลายคนอยากทราบ

3. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ถูกครับอยากรุ้ด้วยครับ

4. ซ่อมครับ เปลี่ยนซีนยาง ร้านชื่อ ดาวดินแดง แล้วเเต่รุ่นด้วยนะครับ ปากใหญ่ปากเล็ก(ไรไม่รู้) ถ้ามีอันเด่าอยู่ก็เอามาทิ้งไว้ให้ซ่อมรอประมาณ1อาทิด พอเสดมาเปลี่ยนชั่วโมงเดียวเองครับ เส้นทางร้าน เส้นวิภาวดี ตรงไปดินเเดง ร้านอยู่ทางขวามือ เเต่ต้องตรงไปกลับรถที่อนุเสาวรี มา ร้านติดแยกเลยครับ ราคานี้เค้าบอกอยู่ที่5000-7000ต้องดูด้วยว่าเเล็คซ่อมได้ป่าว

5. ถ้าซื้อซีนยางหุ้มกันฝุ่นมาด้วย

ดาวดินแดง ดีครับ ได้ทุกยี่ห้อเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้