ซ่อมแล็คเสร็จก็พาปู่มาซ่อมยกคอมเเอร์บิวใหม่ ข้ามโลกกันเลยทีเดียว จากดินแดงมา...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Parveewat Prempree, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ซ่อมแล็คเสร็จก็พาปู่มาซ่อมยกคอมเเอร์บิวใหม่ ข้ามโลกกันเลยทีเดียว จากดินแดงมา ประตูน้ำพระอินทร์ ราคายังไม่รู้เลย

1. ซ่อมแอร์เสร็จ ไปซ่อมไรต่อ 55555

2. ซ่อมพลาสติกใต้เครื่องกับ ถังน้ำมันพาเวอร์ หักตอนซ่อมแอร์

3. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    เปนไงบ้างแแล้ว

4. หายหมดเเล้วครับ เหลือลูกหมากปีกนกบน-ล่าง ก็เวิร์คเเล้ว วันนี้จ่ายไปทั้งหมด 7500โดยประมาณ

5. แรคซ่อมร้านไหน ดาวดินแดงใช่ป่ะครับ

6. คับผมPisanu Chunkam

7. เฉพาะค่าซ่อมแรคเท่าไหร่ครับ

5000ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้