เมื่อไหร่จะมีสติกเกอร์คลับเหมือนกับพี่ๆน้อเรา

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย จักรวาล หลองคุ้ม, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อไหร่จะมีสติกเกอร์คลับเหมือนกับพี่ๆน้อเรา

1. เสาร์หน้าไปมิตติ้งซิครับคุณแบงค์ส่งแก๊ส555

2. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    ไปไหม??ไปไหม

3. ยังไม่สะดวกอะคับพี่ๆ พอดีลูกสาวจะมาหาจาก ตจว. อะคับ

4. ขอเปนรอบหน้านะคับ จริงๆอยากไปตั้งแต่อ่านเจอละหละคับ

5. ผมก็อยากไปแต่ผมยุกาญจนบุรี

6. อืม ว่าแต่มิตติ่งนี่เค้าทำกิจกรรมอะไรกันบ้างอะคับ

แลกเปลี่ยนความรู้กันครับผมได้ความรู้มาพอควรจนสามารถทำรถได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้