Ek flush หาดใหญ่ครับ ขอแจมในกลุ่มด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ทวีรัตน์ อุทัยพันธ์, 12 พฤศจิกายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    Ek flush หาดใหญ่ครับ ขอแจมในกลุ่มด้วยคนนะครับ

1. สุดมากๆเลยคันนี้ อิอิ

2. Bommy Hidegira

Bommy Hidegira Guest

0
    0
    0
  3. ขอบคุณครับผม...

4. Poonin Benjakul

Poonin Benjakul Guest

0
    0
    0
    สวยๆครับวันก่อนขับตามอยู่

5. ขอบคุณครับเจอกันทักทายกันได้ครับ

6. Poonin Benjakul

0
    0
    0
  7. มีครับ เดี๋ยวจะแจ้งข่าวไปนะ งานใหญ่แน่นอนเตรียมรถไว้เลยครับ ^^

8. Poonin Benjakul

0
    0
    0
    ส่วนใหญ่ไปกันที่สวนสาธารณะไหมครับ

9. Meeting ไปที่สงขลาบ้าง หน้าร้านแม็คบ้าง สวนสาธารณะบ้าง ที่คิดว่าถ่ายรูปสวยเราไปหมดครับ 555

10. สวยยยยจุงเบย รถสีเดียวกัน ผมกำลังหาล้อ te37 แบบนี้พอดี ได้รถต้นแบบละ

11. จัดไปครับคุณ ตา ตั้ม 555

12. Tor Ek

Tor Ek Guest

0
    0
    0
    โทษนะครับช่วยบอกสเป็คล้อ กะยางหน่อยได้มั้ยคร๊าบ ชอบม๊ากจะได้หาใส่บ้าง ล้อหลบๆซุ้ม

13. ล้อ TE37v 15"x9" Offset 0 ทั้งสี่วง ยาง 175-50-15 yokohama DNA GP ปีกนกบนหน้าเป็นแบบปรับมุมแคมเบอร์ได้ ล้อหลังใส่ชุดปรับแคมเบอร์เช่นกันครับ โช๊คอัพสตรัทปรับเกลียวสไลด์กระบอก4ต้น ครับ ตามนี้ครับ

14. Witoon Nominor

Witoon Nominor Guest

0
    0
    0
    สวยๆคับ ek flush หาดใหญ่กำลังมา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้