เพื่อนครับมีใครจัด xenon โคมเดิมติดรถบ้างครับ สว่างไหม ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Kamon Saowakun, 8 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    เพื่อนครับมีใครจัด xenon โคมเดิมติดรถบ้างครับ สว่างไหม ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    สว่างแน่...แต่ระวังตำหนวดเรียกนะครับบบบ

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ไม่สว่างเลย 555+ ผมใส่อยู่ โคมเดิมๆ แสงมันฟุ้งไปหมด

4. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    หรือว่าของผมเป็นโคมเกาแล้วหนี!!!!

5. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ของผมโคมซีนอลแต่ใส่หลอดเดิมแสงพุ้งไปคนละทางเลย555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้