สวัสดีครับพี่ๆ พอดีรถผมเกิดความร้อนขึ้น เตื่อน ผมก็จอดพักเติมน่ำ พอเต็มแล้วเย็นได้ที่...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Saharat Oanaem, 23 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saharat Oanaem

Saharat Oanaem Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ พอดีรถผมเกิดความร้อนขึ้น เตื่อน ผมก็จอดพักเติมน่ำ พอเต็มแล้วเย็นได้ที่ ผมก็ขับไปต่อ แต่อยู่ดีดี คันเร่งมันยีบไม่ออก เลยเข้าข้างทางจอด ทีนี้สตาร์ทไม่ติดเลยครับ อยากทราบว่าอาการคืออะไรครับ? (ตอนนี้ติดอยู่ทางเข้าวัดธรรมกาย แถวนวนคร)

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    รอให้เย็น แล้วสตาร์ทดู ลองเบิ้ลเครื่องดูว่าปกติไหม ดูน้ำมันเครื่องด้วยว่าขาดหรือเปล่า ...

3. Saharat Oanaem

0
    0
    0
    ขอบคุณ ครับๆ

4. Saharat Oanaem

0
    0
    0
    พี่เป้ครับ ผมรองเปิดกุญแจสตาร์ทดูแล้วไม่ติดครับ แล้วลองเปิดกุญแจคาไว้ได้ยินเสียงแถวๆกล่องฟิวครับ เสียงดัง"จี้!!!!" แบบนี้อ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้