ถ้าไม่ใช่นีออน ผมอาจจะหนักเลย แต่หลังจากเกิดเหตุผมมุดออกมายืนดูรถโดยไม่เป็นอะไรเลยครับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ตรัยณภรัท เสาวรา, 18 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าไม่ใช่นีออน ผมอาจจะหนักเลย แต่หลังจากเกิดเหตุผมมุดออกมายืนดูรถโดยไม่เป็นอะไรเลยครับ ขอบคุณไคลสเลอร์นีออนมากๆ และขอบคุณอย่างมาก พี่ราม ช่างเบิร์ด น้องแชมป์ปากช่อง ที่เสียเวลาเป็นธุระให้ผมด้วย

1. รักนีออนไม่ใช่แค่รถครับ รักน้ำใจของชาวนีออนของเราด้วย

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ดีที่คนขับไม่เป็นอะไรมาก เสียใจด้วยนะคะกับอุบัติเหตุ รถพังซ่อมได้ คนพังซ่อมลำบากเลยค่ะ ^^' รักนีออนไม่แพ้กัน ซ่อมกันไม่หยุดหย่อนเลยเนี่ย = ='

3. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ปลอยภัยก็ดีแล้วครับ รถยังพอซ่อมได้ไหม

4. ผมรักนีออนแต่ผมสู้ไม่ไหวแล้วครับ คงเป็นอดีตรถรักซะแล้ว แต่ถ้ามีโอกาสจะเป็นเจ้าของอีกแน่ๆครับ

5. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    คู่กันแล้ว ไม่แคล้วกันค่ะ ^^

6. สติ๊กเกอร์นีออนคลับ เท่มากเลยครับ

7. Natdanai TepSeub

Natdanai TepSeub Guest

0
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ ใจรักซะอย่าง เป็นกำลังใจให้ ครับ

8. ช่วยเรียกความมั่นใจได้อีกเยอะเลย แข็งแรงจริงๆ

9. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    โชคดีที่ปลอดภัยคะ แล้วเกิดอะไรขึ้นคะ ถึงเกิดอุบัติเหตุ

10. เห็นภาพแล้วอึ้งเลยค่ะ ดีที่คนขับปลอดภัยเนอะ

11. Nicky Chan

Nicky Chan Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นเรานี่ รถคว่ำไม่เป็นไร แต่อาจจะโดนข้าวของในรถฟาดหัวตาย แหะๆ ว่าแล้วเก็บของให้เรียบร้อยดีกว่า

12. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    สู้ๆๆ ครับ..... สีแดงแรงฤทธิ์

13. ขับจากขก.จะเข้ากทม. ความเร็วประมาณ 100-110 ครับ เพราะรถวิ่งถึง 120 มันจะวูบ พอมาถึงช่วงเลยทางแยกขึ้นเขาใหญ่มานิดหน่อยครับ มันจะเป็นช่วงลงเนินด้วย ก็ขับๆตามคันอื่นมาเรื่อยๆ ห่างคันหน้าได้ 30 ม. แล้วก็เห็นคันหน้าเบรคกะทันหัน ผมเลยเบรคแต่เอาไม่อยู่รถยังพุ่งเข้าไปจะชนท้ายแคมรี่คันหน้า เลยตัดสินใจหักออกซ้ายครับ ให้พ้น แต่รถเสียการทรงตัว ไปเฉี่ยวท้ายด้านข้างซ้ายแคมรี่นิดหน่อย รถยังพุ่งต่อไปลงร่องข้างทางแล้วพลิกคว่ำแบบที่เห็นนี่ล่ะครับ

14. ดีนะคนไม่เป็นไร

15. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ยังไงก็สู้ๆนะคะ คนขอนแก่นเหมือนกัน

16. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    เสียใจด้วยครับที่เกิดอุบัติเหตุ และดีใจด้วยครับที่ปลอดภัย

17. Sezar Sopan

Sezar Sopan Guest

0
    0
    0
    รถขนาดนี้ คนไม่เป็นไร สุดยอดจริง

18. ส่งท้ายปีเก่าครับ สิ่งดีดีจะเกิดขึ้นปีใหม่นี้นะครับ ฟาดเคราะห์ไป เกี่ยวโชคมาครับ

19. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    ดีแร้วครับที่ปลอดภัย!!! ยังไงปีใหม่เพื่อนๆชาวนีออนก็ขับรถ...อย่าประมาทนะค้าบ>_p>

20. Sezar Sopan เคยผ่านมาแบบไหนครับ แต่ปลอดภัยกันก็ดีใจด้วยครับ

ของเคาดีจริงๆคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้