อยากได้ไฟท้ายขาวแดงของตากลมครับ ไม่รู้ตอนนี้เท่าไหร่..สภาพดีๆ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย khunbun, 22 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khunbun

khunbun New Member Member

2
    0
    0
    :cool: มีใครที่ขายไฟท้ายขาวแดงไหมครับ แล้วต้องทำอะไรเพิ่มเติมบ้างไหมใช้ตากลมอยู่
    สภาพดีๆเท่าไหร่ครับเพื่อนๆ...:)

2. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    ช่วยตอบ หุหุ
    ราคาก้อประมาณ 3500+/- ครับ แล้วแต่สภาพ
    ตอนนี้เห็นในเวป celica thailand มีคนโพสขายอยู่นะครับ ลองเข้าไปดูแล้วกัน
    เรื่องการติดตั้งแสนง่ายครับ ถอดเอาเก่า แล้วใส่อันใหม่เสียบปลั๊ก จบครับ ...อิอิ

3. khunbun

khunbun New Member Member

2
    0
    0
    ได้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณคุณกรครับที่ช่วยแจ้งข้อมูล ติดตั้งมาเมื่อวันเสาร์ ของสภาพดีราคาสมกับคุณภาพครับ... ไม่แพง

4. กร(กร)

กร(กร) New Member Member

11
    0
    0
    ยินดีครับผม :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้