Merry Christmas & Happy New Year 2008 ..Skyline Club ทุกๆท่านครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย denchai silapee, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    อย่าเจ็บ...อย่าจน..รถสวยวันสวยคืน..นะจ๊ะ..:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2007
  2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    เช่นกันคับ
    ขอให้รวยๆหล่อๆกันทุกๆคนทุกๆคันนะคับ

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เช่นกัน สุขขี สุขขัง ระร่ำระรวยกันถ้วนหน้า สุขภาพแข็งแรง โชคดีมีชัยเด้อ :D:D:D:D

4. donutjovi

donutjovi Member Member

240
    1
    18
    เดินทางปลอดภัย โชคชัยเข้าหา เวลาพาสนุก ทุกท่านเด้อ

5. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    ขอให้ทุกท่าน ปลอดจากโรคภัยไข้เจ็บ และเจริญก้าวหน้าในสิ่งดีๆ ทุกๆด้าน นะครับ

6. o-bizaru

o-bizaru New Member Member

67
    0
    0
    เศร้าอ่ะพี่ อกหักวันคริศมาส

7. ไม่สบายวันคริสมาร์ตซะงั้น

8. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง

ร่ำรวย ๆ

มีรถสวย ๆ ใช้กันทุกคน

เดินทางไปเที่ยวโดยปลอดภัยทุกคน

9. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    มีความสุขมาก ๆ นะครับ

10. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    "อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าชน อย่ามิด คิดแต่สิ่งดี" ขอให้มีความสุขตลอดไปทุกท่านทุกแห่งทุกหนทุกตำบลไปครับ... :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้