รบกวนสอบถามครับ ผมจะใส่แม็กชุดนี้ ยางชุดนี้เลย แม็กขอบ17 มันจะติดซุ่ม ไหมครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 22 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ผมจะใส่แม็กชุดนี้ ยางชุดนี้เลย แม็กขอบ17 มันจะติดซุ่ม ไหมครับ รถเดิมๆครับ ไม่ได้โหลด

1. ไม่ติดครัฟ

2. ขอบคุณครับพอดี ผมไม่เคยแต่งรถครับขับแต่เดิมๆครับเลยไม่ค่อยรู้เรื่องครับ

3. Tanayot Komsin

Tanayot Komsin Guest

0
    0
    0
    ใส่ขอบ17สวย แต่ถ้าเครื่องเป็นga จะอึดหน่อยนะ

4. Fuso Fuso

Fuso Fuso Guest

0
    0
    0
    ไม่ติด ... มั้งงงงง

5. ขอบคุณครับผม

6. เคยลองใส่มา ขอบ17 ออฟ+42 ไม่ติด เลี้ยวได้สบาย แต่ขับสะเทือนหน่อย และรู้สึกว่าหนักเครื่องยนต์ ga16

What's the info on these rims?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้