ใช้ b14 อยู่ครับ เมื่อซักครู่ขับอยู่ มีเสียงเหมือนอะไรหลุด จากนั้นเเอไม่เยนครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mc Therdsarun, 21 มิถุนายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mc Therdsarun

Mc Therdsarun Guest

0
    0
    0
    ใช้ b14 อยู่ครับ เมื่อซักครู่ขับอยู่ มีเสียงเหมือนอะไรหลุด จากนั้นเเอไม่เยนครับ เเละหม้อน้ำร้อนมาก เครื่องก็ร้อนครับ ตอนนี้จอดอยู่ไม่กล้าขับต่อครับ

2. ลองสตาร์ทเครื่องดูสิว่าพัดลมที่อยู่หน้าหม้อน้ำติดมั้ย

3. ดูสายพานก่อน

4. ต้องลองดูพัดลมครับ ถ้าฮีทมากๆ แอร์จะร้อนไปด้วยครับ

5. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ สรุปสายพานขาดครับ ขอบคุณทุกคนในกลุ่มมากๆครับ

6. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    ตอนนี้อยากจะทราบราคา ลูกลอกกับสายพานอะครับ ประมานเท่าไหร่ครับ

7. ผมเคยเปลี่ยนแต่สายพานครับ หลักร้อยครับ

8. ลูกปืนลูกรอกก็ร้อยยี่สิบ

9. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนร้านครับ คิดราคามา 2400

10. Mc Therdsarun

0
    0
    0
    เปลี่ยนแค่สายพานกับลูกรอก

11. น่าจะลูกรอกทั้งลูกละครับ

12. แถวบ้านผมแค่700เอง

13. ส่วนลูกลอกเปลี่ยนแค่ลูกปื่นก็พอครับผมก็เป็นพึ่งไปทำมาช่างก็บอกให้เปลี่ยนเรียกปมต้อง2000ผมงี้แทบร้องเลยกลับมาทำแองแม่งเลย

14. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    มู่เลย์หลุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้