ไปใส่มาแล้วครับ ขอบ17 ถูกใจครับ งานต่อไปทำสีใหม่ทั้งคันครับ รอติดตามกันนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ว่าที่ร้อยตรี ชัชวาลย์, 25 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปใส่มาแล้วครับ ขอบ17 ถูกใจครับ งานต่อไปทำสีใหม่ทั้งคันครับ รอติดตามกันนะครับ ทำเองครับ อิอิ

1. Panya Putsawet

Panya Putsawet Guest

0
    0
    0
    ล้อหน้าเวลาเลี้ยวขวาหรือซ้ายสุดติดซุ้มล้อไหมฮะ

2. อันนี้โลหดยังครับ เด๋วจาได้ทำมั้ง อิอิ

เลี้ยวจะติดไม่ติดอยู่ที่ offset ของล้อ และหน้ากว้างของล้อกับยาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้