วันอาทิตย์ที่ 26 ส.ค เวลา 11โมง มิตติ้ง นิคมลาดกระบัง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 24 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    แจ้งทุกคนได้ทราบและสมาชิกใหม่เก่า มิตติ้งเดือน สิงหาคม วันอาทิต 26 เวลา 10โมงเป็นต้นไป รวมตัวกันที่ปั้ม ปตท.หน้านิคมอุตสาหกรรม มาไม่ยากคับแผนที่ผมจะลงให้หรือโทรมา 083-709-7957

2. urvan

423
    0
    0
    วันนี้มีคนจะมาเก้อซะแล้วถึงว่าฝนตกหนักเพราะนายอั๋นจำผิดวันอีกแล้วหรือไม่ค่อยเข้ามาดูบอร์ดบ้างเลยเห็นมั้ยเกือบไม่เจอใครแล้ว

3. urvan

423
    0
    0
    แผนที่ดูในกระทู้ สรุปมิตติ้งเดือนสิงหา

4. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เรียน..ท่านประธานและท่านสมาชิกที่เครพทุกท่าน..

กระผมไม่สามารถไปร่วมมิตติ้งได้..เนื่องจากท่านผู้ใหญ่(ใหย่มักๆ) เขาให้ไปช่วยงานสำคัญอย่างยิ่ง

ในวันที่25-26 นี้เหมือนกัน(ที่แน่ๆคือรับปากแก่ไว้นานแล้ว)ไม่ไปเดียวท่านโกรธ..ไม่ช่วยทำรถให้มั่ง

แล้วตัวกระผม(จะแย่เอาน่ะ) แต่ที่สำคัญ..หากมีเวลาจะเก็บบรรยากาศ สนาม พีระ มาฝากแทนและกัน

จึงเรียนมาให้ทราบ ด้วยความเครพอย่างยิ่ง(สุดๆ)

เอกคับ..KM10 ตู้ซิ่งโลโซ

5. urvan

423
    0
    0
    ok thankรับทราบ.เอกคับ..KM10 ตู้ซิ่งโลโซ

:sad::sad::sad::sad::sad:

6. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ผมก็ไปไม่ได้ครับน้าเอก ก็ได้แต่เอาใจช่วยครับ
    ทั้ง ทีม van และก็ของน้าเอก ยังไงเอารูปมาฝาก
    แล้วกัน ใจผมนะ ถ้ามีโอกาศอยากเจอน้าเอกจริงๆ
    นะครับ ................เอาแบบตัวเป็นๆนะครับ

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เอกยังไม่.....เหมือนป๋าหรอกครับอย่าเข้าใจผิด อิอิ

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไม่เหมือนยังไง อะ นายเมย์ อ้อเมื่อวานสนุกไหมไมเห็นมาเล่าให้ฟังเลย

9. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    กลับมาแล้ว....โครตมันส์เลยครบทุกรสชาติ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้