ผมอยากจะบอกว่านี่คือเหตุผลที่ผมยังขับ 88 คับ พวกคุนคือไอดอลของผมคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย จักรวาล หลองคุ้ม, 15 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากจะบอกว่านี่คือเหตุผลที่ผมยังขับ 88 คับ พวกคุนคือไอดอลของผมคับ

1. เคยอ่านเจอมีคนตามคันแดงฝาดำมาเข้าคลับ ผมเองก็ตามมาเหมือนกัน ยังขนลุกที่ยังมีอยุ่จริง ยังวิ่งอยุ่ ไม่ใช่แค่เห็นในยูทูป

2. คือคลั้งไข่มากๆอยากจะบอก จากเด็กเพิ่งเข้าคลับคับผม

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    อยากเจอตัวเป็นๆก็ต้องไปมิ้ตติ้งครับ

4. อยากไปคับอยากไป แต่รอบนี้ยังไม่สะดวก ลูกสาวจะมาหาจาก ตจว. คับ ขอรอบหน้านะคับผม

5. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    Palin Omsin คันแดงฝาดำของพี่สุดหล่อ

6. อ้อคับ พอจะรุ้บ้างแล้วอะคับว่าคันไหนของใครหลังจากเข้าคลับมาอะคับ

7. แต่อยากไปจอดเทียบแล้วถ่ายรุปคู่สักครั้งในชีวิต เหมือนที่แฟนคลับเจอดาราคนโปรดอะคับ555

8. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    5555+เอางั้นเลยเหรอ?ครับ?

9. ยังงั้นเลยคับพี่ บ้ามากขอบอกคับ

10. มาคับมาพบปะกันคับ

11. อยากไปจริงๆคับพี่ แต่ขอเลือกครอบครัวก่อนนะคับรอบนี้ปิดเทอมจะเจอลูกที

12. คับไม่ว่ากันคับยังมีหลายโอกาสคับผม

13. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
  14. Kns Garage

Kns Garage Guest

0
    0
    0
  15. ระดับตำนานเลยทีเดียว

16. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ผมก็มีไอดอลของผมเหมือนกัน

17. เนี๊ยบคับๆ เอี่อมเลย

18. Palin Omsin

0
    0
    0
    โชว์ห้องเครื่อง กากกาก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. ไม่อยากจะบอกหนูตายเมื่อสามวันก่อนเพิ่งจะเคลียกลิ่นหมด ไม่อยากขับเลยคับช่วงนี้5555

20. กรองระดับเทพ 3M ไม๊นั่น

21. Palin Omsin

0
    0
    0
    กร๊าก ชีฟอง อย่างดี แอ๊บ

22. Palin Omsin

0
    0
    0
  23. Watz Katsu

Watz Katsu Guest

0
    0
    0
    น้าเอ้ เดี๊ยวผมไปรับคนแดงกลับบ้านแล้วนะ อิอิ

อยากลองเอาที่ปิดจมูกฟลุ๊ค ซักข้างมาใส่เนอะพี่ Palin Omsin

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้