พรุ้งนี้มีคัันไหนออกตัวจากชลบุรีหรือฉะเชิงเทราบ้างครับ ผมขอตามตูดไปด้วย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Buddy Deesukon, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    พรุ้งนี้มีคัันไหนออกตัวจากชลบุรีหรือฉะเชิงเทราบ้างครับ ผมขอตามตูดไปด้วย ไม่รู้จักเส้นทางครับ แต่อยากเจอพวกเดียวกัน

2. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    อั้ยยะ!!มาจากชลบุรีเลยเหรอครับ

3. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    แรงหรือพัง ก็ตังค์กู จบป่ะ รบกวนเรื่องเส้นทางจากชลบุรีหน่อยครับ

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มาด่วน บางพลี สุขสวัสดิ์ ลงบางแค ง่ายสุดๆ

5. Tong Bodycar

Tong Bodycar Guest

0
    0
    0
    อดไปอีกแล้วครับ คุณปู่ป่วย เฮ้อ

6. Buddy Deesukon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ แต่ไม่มีจากชลเลยเหรอครับ

7. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    สายชลมีน้อยคับ ส่วนใหญ่จะกรุงเทพ-ปริมณฑล ล่ะก็โซนภาคกลาง-อีสาน

8. Buddy Deesukon

0
    0
    0
    ครับ แต่ผมก็เห็นมีรุ่นนี้อยู่นะ เรื่องของเรื่องตัวผมนะหลงเป็นอาชีพเลยครับ แต่ก็อยากไปนะ กะว่าเลิกงานจะลองไปหาประสบการณ์ใหม่ๆ กับคนที่รู้ใจเรื่องรถ 88 นะ

9. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    วิ่งมอเตอร์เวย์ ผ่าน หลัง พระจอมเกล้า มาเรื่อยๆ เลย สุวรรณภูมิ สังเกตุดีดีจะมีป้าย บอก ถ.กาญจนาภิเษก (บางนา) ให้แยกซ้าย ออกมา โค้งขึ้นสะพาน มาเรื่อยๆ ตรงมา ข้าม บางนา-ตราด จะเห็นป้าย พระรามสอง ก้อมุ่งหน้ามาเลยครับ ลงด่านเดียวกัน แต่ให้ ลงขวา เพื่อ ออกบางแค และวิ่ง กาญจนาฯ มาเรื่อยๆ ข้ามสะพานข้าม เพชรเกษม จะเห็นเดอะมอลล์ บางแคอยู่ขวา พอข้ามเสร็จ แล้ว ออกคู่ขนานทันที ขับไปเรื่อยๆ จะเจอปั๊ม

10. Buddy Deesukon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้