ขอบยางประตู Accord88-89 ของใหม่มีถูกว่านี้อีกไหม ขายที่วรจักร (ไม่แท้แพงเหมือนกัน)...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Prateep Luanmongkol, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบยางประตู Accord88-89 ของใหม่มีถูกว่านี้อีกไหม ขายที่วรจักร (ไม่แท้แพงเหมือนกัน) ของแท้ไม่มีเลิกผลิตแล้ว

1. ลองไปดูที่ สวนสน สุขา1ใกล้ๆลำสาลีครับ

2. มีเบอร์ร้านไหมครับ

ไม่มีครับ ติอกับร้านซ่อมเพลาขับ. ผมก็จำชื่อไม่ได้ด้วยสิครับ ร้านนี้จำหน่ายแต่ยางคิ้วต่างๆรวมถึงกิ๊บล็อค สารพัดเลยครับ แต่ผมว่ามีแน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้