ขอคั่นเวลาการเล่นกีฬาสีแป๊บนะคับ อยากถาม club si ว่าต่อ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย P-Ballyman Coupe, 14 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P-Ballyman Coupe

P-Ballyman Coupe Guest

0
    0
    0
    ขอคั่นเวลาการเล่นกีฬาสีแป๊บนะคับ อยากถาม club si ว่าต่อ พรบ.-ภาษี2400แพงรึป่าวคับ!(ไม่มีเวลาไปเอง)

2. เท่ากันครับ..จ้างเค้าต่อ

3. P-Ballyman Coupe

P-Ballyman Coupe Guest

0
    0
    0
    โอเครคับ

4. เครื่องเดิมหรือเปล่าครับ

5. Kung Beam Beam

Kung Beam Beam Guest

0
    0
    0
    ถ้าไปต่อเอง ตรอ เอกชน พรบ 650 บาท ค่าตรวจสภาพ 200 บาท จากนั้นนำใบตรวจสภาพไปเข้าคิว กรมการขนส่งเพื่อยืนเรื่องต่อภาษีทะเบียน ประมาณ 900 บาท รวมแล้ว ประมาณไม่เกิน 1,800 บาท

6. Awit TK

Awit TK Guest

0
    0
    0
    เพิ่งต่อมาเมื่อเช้าครับ จ้างเค้าต่อ รวม 1,838 บาท

7. ปกติของผมตามจริง +ค่าวิ่ง 200 อ่ะ

8. Trex Si

Trex Si Guest

0
    0
    0
    ขับไปตรวจเอง+แจ้งเปลี่ยนเครื่อง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้