ขอสอบถามหน่อยครับ ถ้าใส่เบาะตัวนี้จะเข้าไปนั่งข้างหลังได้รึเปล่าครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jompon Thammasarn, 24 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามหน่อยครับ ถ้าใส่เบาะตัวนี้จะเข้าไปนั่งข้างหลังได้รึเปล่าครับ กลัวใส่ไปแล้วเข้าข้างหลังไม่ได้

1. รอฟังเหมือนกันครับบ

2. GeniusShop Tob

GeniusShop Tob Guest

0
    0
    0
    ได้คับ แค่ต้องลื่นรางบ่อยหน่อย ^^

3. ลำบากกว่าปกติหน่อยครับ

4. ลำบากครับ ผมใส่อยู่ คนตัวใหญ่นี่เข้ายากเลยครับ

5. ออครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับผม อยากเป็นรถซิ่งแต่ศักดิ์ศรีรถพ่อบ้านมันค้ำคอครับ แฟนบ่น 555

6. ใส่ตัวเดียวค้าบฝั่งคนขับ

7. ผมspg2 เข้าไม่ครับ เข้าทางฝาท้ายแทน

8. Bond Parnudej

Bond Parnudej Guest

0
    0
    0
    ถ้าเลื่อนมาหน้าสุดพอได้คับ

9. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ลำบากคับผมตัวเล็กยังลำบากเลย

10. เบารุ่นนี้นั่งดีมากคับ แต่คนนั่งหลังต้องเป็นเด็กหรือคนตัวเล็กๆนะคับ ถึงจะเข้าได้ ถ้าความเป็นพ่อบ้านมันค้ำคอ แนะนำให้ใส่แค่ฝั่งคนขับครับ เพราะถ้าใส่2ข้างเลย รับรองแม่บ้านบ่นแน่ๆว่าเอนหลังนอนไม่ได้

11. Tanapop Pansang

Tanapop Pansang Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ bride หลังแข็ง เลื่อนหน้าสุด คนตัวเล็กหรือผอมๆ เข้ายากนิสนึง

ต้องหลังเเข็งฝั่งคนขับ คนนั่งเเบบมีลูกบิดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้