+ + + ไปแล้วนะคะ + + +

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย AKiNdO, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    อย่าตกใจ ไม่ได้ไปไหน
    ไปเชียงใหม่ ประมาณ อาทิตย์นึง เด๋วกลับมาค่ะ
    ใครจะฝากซื้ออะไร กรุณา ฝากเงินด้วยนะคะ
    555555
    เพราะไปเนี้ย ยังม่ะมีเงินใช้ที่โน้นเลย
    แล้วเด๋วจะถ่ายรูปมา ฝากค่ะ
    ถ่ายแต่หนุ่มเชียงใหม่
    อิอิ
    ต้องคิดถึง rcweb แน่ๆเลย
    ฮือๆๆๆๆๆ
    จากกันตั้งอาทิตย์นึงแน่ะ
    ตอนนี้ เก็บกระเป๋าเรียบร้อย เตรียมตัว ออกเดินทางพรุ่งนี้แล้วค่ะ
    บ๊าย บาย ค่ะ

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

2. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะคะ แล้วถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ
    เชียงใหม่น่าจะอากาศหนาวบ้างแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย

3. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แล้วจะติดต่อไง อะ ...

เค้าก็ อยู่ เชียงใหม่ นะ เนี่ย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ซื้อแม้วกระป๋องในน้ำเชื่อม มาฝากด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้