คือตอนนี้กล่องเครื่องที่อยู่ข้างแบตเสียซ่อมใด้มั้ยคับคือส่งไปซ่อมแล้วช่างบอกซ่อมไม่ใด้ห...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย อิง คูลลิ่ง, 12 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    คือตอนนี้กล่องเครื่องที่อยู่ข้างแบตเสียซ่อมใด้มั้ยคับคือส่งไปซ่อมแล้วช่างบอกซ่อมไม่ใด้หรือต้องซื้อใหม่คับ

1. ขอบคุณคับที่รับเข้ากลุ่มรบกวนถามคับ

2. มีของมือสองไทยมั้ยคับ

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    แน่ใจว่ากล่องเสีย

4. คือตอนแรกขับมาจอดตอนเย็นปกติมีคำว่าเช็คเอนจิ้นที่หน้าปัดเเต่ตอนเช้าก็สตาทไม่ติดเช็คดูเเล้วไฟไม่จ่ายออกจากกล่อง

5. แคร๊งชาร์ปเสียหรือป่าว

6. อยู่ตรงใหนคับ

7. Pae MO ON

0
    0
    0
    ไฟไม่ออกจากกล่อง....??? ไฟไม่ออกหัวเทียนมากว่าไหมครับ

8. Pae MO ON

0
    0
    0
    เพราะถ้าบอกว่าไฟไม่ออกหัวเทียน ก็มีหลายสาเหตุ ตั้งแต่ แคร็งชาร์ฟ แคม สายไฟ ปลั้กหลวม อื่นๆ ต้องลองเช็คดูดีๆก่อนครับ อย่าพึ่งสรุป เพราะบ้างทีอาจไม่ตรงจุด เดี๋ยวจะเสียเงินเปล่าๆ....

9. ปลั้กไฟไล่ดูหมดแล้วคับแน่นอยู่

10. แครงชาพมันมีเปนสวิตอะไรหรือเป่าคับ

11. Artit Pungird

Artit Pungird Guest

0
    0
    0
    check CODE ไปรึยัง

12. ตอนนี้รถสตาทติดขับใด้แล้วคับขอบคุณคับ

13. Artit Pungird

Artit Pungird Guest

0
    0
    0
    สรุปกล่องเสียไหมครับ

ไม่เสียคับต่อรีเลยหลอกอีกตัวนึงจบปิ๊ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้