มีอะไหล่เครื่องนีออนยกลงเกียธรรมดาคับใครต้องการใช้ชิ้นไหนทักมาได้นะคับขายให้ถูกๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Autoworkshop Chon Ayutthaya, 18 มกราคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีอะไหล่เครื่องนีออนยกลงเกียธรรมดาคับใครต้องการใช้ชิ้นไหนทักมาได้นะคับขายให้ถูกๆ รถผมว่าง4Aไปละ

1. เกียร์ยังดีอยู่ไหมครับ เท่สไรครับ

2. มีเบอร์โทรเปล่าคับ

3. เกียรดีไหมครับ

4. เกียใช้ได้ปกติพร้อมชุดครัท4500 หรือเหมาทั้งเครื่อง8500คับ

5. ไม่หอนใช่ไหมครับ

6. คับใช้งานปกติ ยกลงเพราะขับๆไปปกติแล้วจอด สตาร์ทอิกทีม่ติด เลยขี้เกียจหาสาเหตุเลยเปลี่ยนเครื่องคับ

7. อุปกรณ์ครบให้หมดขี้เกียจเก็บ

8. ขายแล้วนะคับ

ลง4a จัดไปเท่าไหรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้