รบกวนถามพี่ๆใช้น้ำมันเครื่องอะไรกันอยู่ครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Constandtin Peet, 23 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Constandtin Peet

Constandtin Peet Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามพี่ๆใช้น้ำมันเครื่องอะไรกันอยู่ครับ

2. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    ของผมพึ่งไปเปลื่ยนที่พี่เป้ cusco 5w-40 แพงหน่อยแต่อาการเครื่องลื่นกว่าเดิม เสียงเงียบลงด้วย จากแต่ก่อนเปลื่ยนแต่ ปตท เต็มที่ก็วาโวลีน (เห็นแต่ของถูก555)

3. Constandtin Peet

0
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่ครับพี่

4. Ollo Putin

Ollo Putin Guest

0
    0
    0
    พันหกครับ แต่เปลื่ยนที่พี่เป้แกเปลื่ยนถ่ายให้ฟรี แถมกรองเครื่องให้ด้วย (โฆษณาให้แกหน่อย555)

5. Constandtin Peet

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้