A31 แปลงเป็น R34 หน้า+หลัง ราคาประมาณเท่าไร?

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย สาวกDrifting, 5 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นรถของ คุณ Pop Innerline ที่ดริฟท์ BRC ถูกจัยมั่กๆ คับอยากทำมั่งคัยทราบขอตอบด้วยนะคับ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ คับ

1. kreen celica

kreen celica New Member Member

23
    0
    0
    ถ้าจำไม่ผิดนะครับ เท่าที่คุยกันกับ ป๊อป หลัก แสน

2. CODE L

CODE L New Member Moderator

61
    2
    0
    หลักแสนแน่นอนครับ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    มีรูปไมคับ

4. B*Star

B*Star New Member Member

250
    5
    0
    เด่วตอนเย็นมาจัดรูปให้ครับ..... ขอ + กำลังใจหน่อย

:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2007
  5. B*Star

250
    5
    0
    ชอบก้อ + + + + + กำลังใจหน่อยนะครับ ^^

ดูเสร็จอย่าลืม + + ++ + ให้ด้วยนะครับ ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2007
    kreen celica และ TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  6. aE76

aE76 New Member Member

23
    0
    0
    สวยดีคับ

7. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    แหล่มมาก

8. ติดต่อ ป็อป อินเน่อร์ลายน์ ได้เลย ครับ ชุดหลักหมื่นออกมาแล้ว หัว R34 Face off A31
    TEL 0813749554

9. sakkkkk

sakkkkk Guest

0
    0
    0
    สวยมากครับ อยาทำมั้ง อิอิอิอิ

10. B*Star

250
    5
    0
    งาน Motor Show ล่าสุดจาดให้อีกชุด+++++++++++++++++++

11. B*Star

250
    5
    0
    ใครดูงาน Motor Show ไม่จุใจ ดูต่อได้ตาม Link ล่างเลยครับ :D

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=411290

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

12. แว๊นๆๆๆบอย

แว๊นๆๆๆบอย New Member Member

3
    0
    0
    เฝ้าคอยมาตั้งนานแล้วว่าจะมีคนกล้าทำรึป่าวว้า ในที่สุดก้อมาซะทีนะ NISSAN SKYRO R34

13. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    งามมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้