มีของดีๆมาฝากสำหรับสาวๆที่สนใจสุขภาพคร้าบบ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 20 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขออนุญาตหน่อยนะค้าบบบ...

พอดีว่าแฟนผมเค้าซื้อผลิตตัวนี้มาหลายกล่อง แล้วได้มาในราคาถูก
    เลยคิดว่าอยากจะเอามาแบ่งปันสาวๆ ให้ได้ลองใช้กันดู

เป็นสินค้าชื่อ ONTOP น่ะครับ จากอเมริกา
    1 กล่อง มี 30 เม็ด

ราคาก็ 1,400 บาทนะค้าบ แต่ถ้าทั่วๆไปจะราคา 1,790 บาท
    (ตอนนี้ที่จะขายมีอยู่ 4 กล่อง)

ถ้าสนใจก็โทรมาสอบถามได้นะครับ
    086-307-6273 นัยโอ คร้าบ

ดูของ รับของโซนบางนา-ศรีนครินทร์ หรือรถไฟฟ้าอ่อนนุช
    หรือถ้าไม่สะดวก ส่งไปรษณีย์ได้นะคร้าบ

ปล.รูปที่เอามาลงเป็นรูปแทนนะครับ รับรองของแท้แน่นอนค้าบ

:D:D:D

2. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    แง่มๆๆๆ

ไม่มีสาวๆ สนใจเร้ยยยย....

3. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    พี่นัยโอ จ๋า ..

กินแล้วมันช่วยอะไรได้หรือค่ะ .. . เป็นยาอะไรหรอ บอกสรรพคุณ มาหน่อยดิ

เอมไม่รู้จักอะ

4. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เออ .. ยังไงมาดันไว้ก่อนครับ รอเจ้าตัวมาตอบน้า

5. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    มาแว้วค้าบบบ...

ก็เป็นอาหารเสริมเพื่อสุขภาพที่เหมาะสมกับคนในยุคปัจจุบัน ที่ไม่มีเวลา
    มากพอในการดูแลสุขภาพและรูปร่าง เพื่อให้ร่างกายกระชับและได้สัดส่วน
    ที่เหมาะสมไม่เป็นอันตรายต่อร่างกาย ช่วยในระบบการเผาผลาญและฟื้นฟู
    สมดุลของร่ายกายด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ 100%

ประมาณนี้ล่ะค้าบบบบบ...

ลองเอาไปทานกันดู แหล่มๆ

ไม่ดี ไม่เอามาแนะนำคร้าบบ..

มาแล้วคร้าบพี่ตั๋น แหมๆ มีส่งข่าวด้วย
    ขอบคุณค้าบบ

โทรมาคับ ๆ ไม่ต้องกัว ไม่ดุค้าบบบ...
    อยากขาย..

6. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    แง่มๆๆๆ

ขออัพโหน่ยคับ

7. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    ช่วยเรื่องผิวด้วยป่าวอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้