อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง มาย้ำเตือนกันอีกครั้ง พรุ่งนี้เรามีนัดมิตติ้งกัน ใครว่างเชิญ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง มาย้ำเตือนกันอีกครั้ง พรุ่งนี้เรามีนัดมิตติ้งกัน ใครว่างเชิญ ใครไม่ว่างรีบทำตัวให้ว่าง กันนะครับ ^^

1. ออกเวรเที่ยงคืนเดี๋ยวตามไปกินข้าวต้มรอบดึก

2. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    จะเจอกันตรงไหนไหมก่อนครับ ผมอ่านที่เขาแจ้ง เขาให้รวมๆกันเข้าพร้อมๆกัน

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    รวมหั้ยครบถึงเข้าจอด ซอยกลาง แต่ออกนี่สิ หลัง4ทุ่ม..55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้