×××××มิตติ้ง Sunny Thailand××××× ขอเชิญพี่น้อง st ร่วมมิตติ้งกันครับ ในงาน Nissan The...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Cronya N Pompan, 14 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ×××××มิตติ้ง Sunny Thailand××××× ขอเชิญพี่น้อง st ร่วมมิตติ้งกันครับ ในงาน Nissan The Killer Day ณ ตลาดนัดสำเพ็ง2 ถ.กัลปพฤกษ์ ในวันที่ 30/7/59 เวลาตั้งแต่ 18.00 น. เป็นต้นไป ผู้ใดสนใจ ลงชื่อไว้ได้เลยครับ ถ้าจำนวนเรามีเยอะ จะคุยกับทางผู้จัดงานสำหรับที่จอดรถของ st เราโดยเฉพาะครับ ขอเรียนเชิญคร๊าบบบ

2. Cronya N Pompan

0
    0
    0
  3. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
  4. Snorff Neo

Snorff Neo Guest

0
    0
    0
    งานชนกันซะละ

5. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    จอดรวมๆกันดีไหม ทั้ง st .gr7.Neverdiy จะได้เป็นโซน b14 ดูกลุ่มใหญ่..

6. งานนี้มิตติ้งพร้อมกันหลายกลุ่มเลยงับ b14เยอะแน่

7. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    อยากให้รวมๆกันจอดเถอะครับ เพราะผมไม่รู้จะไปจอดกับใคร

8. ขอน้องไปแจมสักคันนะครับ สังกัดไม่มี แต่sunnyอยู่ในใจ

9. Chard Walker

Chard Walker Guest

0
    0
    0
    ไร้สังกัดครับ ขอแจม รถผุๆ

10. 50 50 คับ หาเพื่อน b13 หน่อย เขิน

11. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    โอ ฝากเชิญกลุ่ม B13 มาด้วยสิครับ Anusorn O Rujirachun

12. ้เอา supra ไปได้ป่าวคับ อิอิ

13. Cronya N Pompan

0
    0
    0
  14. แลจะพลาด"~T_T~

15. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ตั้งแต่ มิตติ้งที่ อีเกีย เมื่อ3-4ปีที่แล้ว ม่ได้เจอรุ่นเก่าๆ เลย

16. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    อัพๆ น่าจะไปแต่คนคับ เอารถไปคงไม่ไหว

17. ไปด้วยคับ..ต้องทำไงบ้าง..?

18. แอบไปส่องละกัน 5 5 5

19. B Punky Heart

B Punky Heart Guest

0
    0
    0
    นัดเจอกันที่ไหนก่อนมั้ยครับ หรือไปเจอที่งานเลย

ขี่จักรยานไปได้มั้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้