ขอถามหน่อยครับพอลาเขาเกียPทำไมล้อยังหมุนได้อีกอ่ะครับพอดีเปลี่ยนน๊อตล้อเลยทำเองใช้แม่เเ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SunLang Nattapon Love Fran, 31 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยครับพอลาเขาเกียPทำไมล้อยังหมุนได้อีกอ่ะครับพอดีเปลี่ยนน๊อตล้อเลยทำเองใช้แม่เเรงยกล้อรถลอยเข้าเกียDล้อก็หมุนต้องเยียบเบรคช่วยพี่ๆว่ามันปกติอาะป่าวครับ

1. เปลี่ยนน็อตล้อนี่สตาทเครื่องด้วยเหรอครับ

2. ป่าวครับแค่อยากรู้ว่ามันปกติไหมครับ

ถ้ายกล้อหน้าลอยทั้งคู่ ล้อมันก็หมุนสิครับ ต้องให้เข้าเกียร์ Pไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้