ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามงานปั้นกันชนหน้าb14 ผมนะครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Somchai Autoshop, 1 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somchai Autoshop

Somchai Autoshop Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านที่ติดตามงานปั้นกันชนหน้าb14 ผมนะครับ งานหน้าก็จะปั้นบันไดข้างให้ลับกับกันชนหน้านะครับ ขอคุณทุกท่านครับ

2. ลิ้นหน้าสวยครับ

3. สอบถามครับใช้อะไรขึ้นรูปอะครับ

4. Somchai Autoshop

Somchai Autoshop Guest

0
    0
    0
    สองตัวนี้เอามาผสมกันครับ

ผสมกันมันก่เป็นโฟมขึ้นมาเลยใช่ป่าวตอนเทมีตัวยึดข้างในป่าวหาซื้อได้ที่ไหนแบบนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้