ใครมีกัดสาดมั่งครับของผมหลุดต้องการด่วนของเก่ามันหลุดวิ่งแรงไปหน่อย

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย สมโภชน์ เกตุแก้ว, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีกัดสาดมั่งครับของผมหลุดต้องการด่วนของเก่ามันหลุดวิ่งแรงไปหน่อย

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เหมือนจะมี เด่วดูให้ครับ

2. จัดมาเลยครับ

3. ถ้าไม่มีผมมี มีทุกข้างยกเว้นข้างคนขับ

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    ตาน้องจัดให้หน่อย ผมขี้เกียจไปควานหาในโรงงาน

5. ส่งโคราชสะดวกมั๊ยครับ

6. Anuchart Junsig

Anuchart Junsig Guest

0
    0
    0
    Palin Omsin ถ้ารู้ว่าพี่เอ้มีนะ ผมเอาของน้าน้องไว้ก่อนและค่อยหา ฝั่งคนขับ

7. หลังซ้ายมีสองอัน

8. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    Songkiat Mukdapitak น้าส่งให้ พี่เค้าอันนึง ที่เหลือ 3 ข้างผมเอาครับ

9. จัดมาครับ หายไปข้างหมดหล่อเลย

10. ราคาครับจะโอนเงินให้ครับ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    หายากมาก ชาติ ฝั่งคนขับ

12. สองข้างที่เหลือ ผมขายข้างละ 500 ครับ

13. Anuchart Junsig

0
    0
    0
    Palin Omsin ตั้งใจว่าจะอ้อนวอนพี่เอ้ ให้ควานหาในโรงงานให้หน่อยอะครับ เผื่อฟลุ๊ค ^_^

14. จัดมาครับ สะดวกส่งมั๊ยครับ

15. ขอเลขบัญชีครับ

16. ผมมีแต่อันหายาก และแพง -_- '

17. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    อยากมีติดบ้างครับ รบกวนอีกคัน พร้อมราคาครับ

18. ติดอยู่ที่รถ เป็นรุ่น limited F1 ฉลอง 50 ปีรึไงนี่แหล่ะ

19. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    อยากเห็นครับ อยากเห็น รุุ่น limited F1

20. กลับบ้านเดี๋ยวถ่ายแบ่งกันชมครับ

21. สมโภชน์ เกตุแก้ว ได้รับของหรือยังครับ

22. ได้รับแล้วครับขอบคุณมากครับ มีลิ้นหน้ามั๊ยครับ

23. ลิ้นติดต่อน้าเอ้ Palin Omsin

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้